HALMASHAURI YA WILAYA LUSHOTO
KIKAO MAALUMU CHA BODI YA ZABUNI
MUHTASARI NA 203A/2021/2022 CHA TAREHE 05/01/2022

WALIOHUDHURIA:

1. JOYCE ISRAEL -MWENYEKITI
2. TUNU BUSHIRI -KATIBU

3. MZENGA M. TWALIB -MJUMBE

4, THOMAS NSHUNJU -MJUMBE

5. MENRAD NJECHELE -MJUMBE

6. TADEO KACHENJE -MJUMBE

7. SHAFII RUGINE -MWANASHERIA

SECRETARIET:

1.TUMAINI MAKONGE.
2.JESTINA MWAIMU

AGENDA:

1. KUFUNGUA KIKAO .
2. TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI ZAHANATI YA KILOLE NA

KUIDHINISHA NJIA YA MANUNUZI.
3. MENGINEYO
4. KUFUNGA KIKAO.

MIN NA 01.KUFUNGUA KIKAO.

Mwenyekiti aliwakaribisha Wajumbe walichudhuria kwenye kikao na kufungua kikao saa
2:30 Asubuhi kwa kuwafahamisha wajumbe kuwa hiki ni kikao maalumu.

MIN NA 02: MAPOKEZI YA FEDHA ZA MIRADI NA KUIDHINISHA NIJIA ZA
MANUNUZI.

Katibu aliwasilisha taarifa za mapokezi ya fedha za miradi kiasi cha shilingi 90,000,000=
kwa ajili ya ujenzi wa nyumba ya watumishi kwenye zahanati ya Kilole. Nyumba hiyo ni ile

ya tatu kwa moja (three in one).

Kwa mujibu wa sheria ya manunuzi ya mwaka 2011,kanuni zake za mwaka 2013. Bodi ya
zabuni inapaswa kuidhinisha njia ya manunuzi,pamoja na matumizi ya fedha hizo. Kikao
kilipitia nyaraka husika na kuidhinisha fedha hizo zianze kutumika kwa kuzingatia sheria
za manunuzi,

Kikao pia kiliidhinisha njia ya manunuzi ya force account
MIN NA 03: MENGINEYO.
Hakukuwa na mengineyo

MIN NA 04: KUFUNGA KIKAO.
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Kikao kiliftungwa rasmi na mwenyekiti saa 3:40 asububhi.
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